พฤศจิกายน 24, 2014, 06:51:11 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
192832 กระทู้ ใน 47471 หัวข้อ โดย 11671 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: ponsudranook
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  เก็บตกภาพ!!!! คุณครูสมศรีสัญจรสาขาพิษณุโลกจ้าา (แก้ไขแล้ว)
หน้า: [1] ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตกภาพ!!!! คุณครูสมศรีสัญจรสาขาพิษณุโลกจ้าา (แก้ไขแล้ว)  (อ่าน 1398 ครั้ง)
Chutikarn_Milky
น้องมิ้ว พิดโลก รักครูสวยที่สุด
Newbie
*

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 06:52:02 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เก็บตกภาพ!!!! คุณครูสมศรีสัญจรสาขาพิษณุโลกจ้าา
วันที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2553

ในตอนเช้าที่คุณครูไปโรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคมเราไม่มีรูปนะ

เรามีรูปช่วงบ่ายตอนที่คุณครูมาลงพื้นที่ที่สาขาพิษณุโลก

มีแต่ฮาๆ มาดูกันเลยจ้าาาา

ครูใครเนี่ยสวยจริงๆ

ครูสวยทั้งร้อง...

ทั้งเต้น...

พี่ลุงของเราก็เช่นกันทั้งร้อง...

ทั้งเต้นเช่นกัน...(เหมือนคนเมาเลยย)

และนี่ก็คือคนดูค่ะ

ประมาณ1ทุ่มตรงคุณครูสวยและพี่ส้มก็ขึ้นมาพูดกับนักเรียนค่ะ

รูปนี้ใครสวยกว่ากันเอ่ยย??? (มิ้วคิดว่าครูสมศรีสวยที่สุดในโลก)

ขณะที่คุณครูและพี่ส้มกำลังพูดอยู่นั้น เราก็ได้เหลือบไปเห็น...

และสุดท้ายนี้

หนูก็ขอขอบคุณแม่ครูที่สวยที่สุดในกรมสามัญมากๆค่ะ

ที่ได้ลงพื้นที่มาเยี่ยมเยียนประชาชนชาวศิษย์คุณครูสมศรี

และให้ขอคิดดีๆด้วย

และขอขอบคุณทีแม่ครูได้เตือนสติของหนู
ทำให้หนูเล่นเกมน้อยลง
อ่านหนังสือมากขึ้นมากๆค่ะ

ปล.คุณแม่บอกว่าตอนแม่ครูจะกลับ คุณแม่เอาขนมปังมาให้แม่ครูด้วย
อร่อยไหมคะ ?? แล้วกลับมาหาพวกเราอีกนะคะแม่ครู แม่ครูจำหนูได้ไหม?? ^^~

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Endless Love For Kru-Somsri R 4ever.
อย่าร้องไห้ให้กับเรื่องเล็กๆ โลกใบนี้ไม่มีที่สำหรับคนอ่อนแอ จงสู้กับมันด้วยรอยยิ้ม
ขอบคุณที่แบ่งปัน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 08:46:54 pm »

555 ชอบอะ ไม่เคยเจอครูสมศรีร้องเพลงแบบยาวๆเลย
กร๊ากมีรูปนึงเพมือนพี่ลุงทำท่าจะจับหน้าอกตัวเอง(ซึ่งไม่มีแบบผู้หญิง)หุหุหุ

ขอบคุณที่แบ่งปัน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Dereana
{*(oo)*}รักครูสวย
Hero Member

- -* กาใบ้ - -*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 04:46:54 pm »

^^ ครูสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

....ไม่ใช่คนที่โชคดีที่เกิดมามีทุกสิ่ง....
แต่หนูโชคดีจริงๆที่ได้เป็นลูกศิษย์คุณครู...
สารวัตรนักเรียน
Moderator
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 08:13:20 pm »

ว้าว ววววววว
หนุกหนานค่ะหนุกหนาน
อิจฉาจัง จัง จัง

ใกล้ final แล้ว  อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
หน้า: [1] ขึ้นบน ตอบ พิมพ์