สิงหาคม 15, 2020, 12:25:29 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
191060 กระทู้ ใน 46470 หัวข้อ โดย 12207 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: ringtanut
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ
หน้า: 1 ... 64 65 66 67 68 [69] 70 71 72 73 74 ... 77 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ  (อ่าน 269066 ครั้ง)
tEDyTedY
Jr. Member
**

« ตอบ #1020 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 09:39:07 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รักครูค่า
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
AuMeen_Kru Somsri
ร๊ากกกครูสมศรี
Newbie
*

รักครูสมศรีที่สุดในโลก

« ตอบ #1021 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 07:44:24 pm »

ขอเข้าชมรมคนรักครูสมศรีด้วยคนนะคะ
รักครูสมศรีที่สุดในโลก
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
"AUM"
Newbie
*

« ตอบ #1022 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 09:43:18 pm »

ขออยู่"ชมรมคนรักครูสมศรี"ด้วยนะคะ

รักครูสมศรีมาก(ถึงมากที่สุด)เลยคะ

^^
denny_blis
Newbie
*

« ตอบ #1023 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 10:42:39 pm »

ขออยู่ด้วยคน ฮิฮิ

รักครูสมศรีมากเลย  คิดถึงครูจัง ^^
Heb-Ma
..."เห็บหมา"..."หนูพุกจ๋า"
Newbie
*

ยอมเป็นเห็บหมา....แต่แค่อย่าเป็นพวกหมาสังคม

« ตอบ #1024 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 10:14:09 pm »

เข้าด้วยค้า คิดถึงครูมากมาย ปิดเทอมเจอกันค้าครู
tEDyTedY
Jr. Member
**

« ตอบ #1025 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 09:49:31 pm »

คิดถึงคุณครูจังเลยค่ะ
เมื่อไหร่คุณครูจะมาสัญจรที่โรงเรียนเท็ดดี้เท็ดดี้อีก
นักเรียนเก้าเก่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1026 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 12:29:19 am »

เจอะเว็บนี้โดยบังเอิญ คิดถึงเลยโพสมา
หนูเรียนกับครูเมื่อตอนปี38 จบมานานมากแล้ว แต่ยืนยันว่ามีฟามรักให้แน่นอน พอเข้ามาดู อุ้ยครูเราเปลี่ยนไปมากทีเดียว จำได้แต่อัลเซเชี่ยนตัวใหญ่ๆที่คอยขวางประตูบ้านหลังเล็กๆ แต่ตอนนี้ไม่เล็กแล้ว ขอบคุณนะคะที่ครูเป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จในวันนี้ของหนู  ตอนนี้หนูผันตัวเองมาเป็นครูเหมือนกันค่ะ และยังจำครได้เสมอแม้ว่าครูจะจำหนไม่ได้ 
ด้วยรักและคิดถึง(จริงๆนะ)
สิษย์เก๊าาาาาาาาาาาาาาาาเก่า เจ๋ง
auta
Newbie
*

« ตอบ #1027 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 09:47:59 pm »

^O^หนูเรียนรอบDVDกะคุณครูสมศรี
ถึงแม้ไม่ได้เข้าไปเจอตัวจริงๆๆๆ(คนเยอะมากกกก)
แต่หนูก็ดีใจแล้ค่ะเพราะอย่างน้อยคุณครูก็อยู่ในใจหนูตลอดเวลา
คำสอนต่างๆคำเตือนของคุณครูนึกทีไรก็ทำให้มีกำลังใจขึ้นเลยคะ
ขอบคุณคุณครูมากๆๆน้าคะ^-^
BabySisteR
ทุกปัญหามีทางออกบอก BabySisteR
Global Moderator
Hero Member

โอ๋ๆๆๆ อย่าร้องไห้นะ พี่ช่วยน้องได้นะ

« ตอบ #1028 เมื่อ: มกราคม 06, 2010, 01:54:11 pm »

^O^หนูเรียนรอบDVDกะคุณครูสมศรี
ถึงแม้ไม่ได้เข้าไปเจอตัวจริงๆๆๆ(คนเยอะมากกกก)
แต่หนูก็ดีใจแล้ค่ะเพราะอย่างน้อยคุณครูก็อยู่ในใจหนูตลอดเวลา
คำสอนต่างๆคำเตือนของคุณครูนึกทีไรก็ทำให้มีกำลังใจขึ้นเลยคะ
ขอบคุณคุณครูมากๆๆน้าคะ^-^

คุณครูได้อ่นต้องยิ้มแก้มปริแน่ ๆ เลย

ขอให้น้องเรียนเก่ง ๆ นะคะ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
natparichat
Newbie
*

« ตอบ #1029 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 11:04:42 pm »

นักเรียนจะดีได้เพราะมีครูที่ดี

รักครูค่ะ
เด็กประจวบ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1030 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 06:16:27 pm »

เออออ...ถึงครูสมศรีนะคะหนูเป็นเด็กต่างจังหวัด....อยากจะเรียนที่ครูสมศรีค่ะ
เลยอยากจะถามว่าหนูควรเลือกคอร์สไหนดีคะ///หนูอยู่ม.3 ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ฮืม ฮืม
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
~Nutt~
Newbie
*

« ตอบ #1031 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 05:53:27 pm »

รักคุณครูมาก นะคะ ครูสมศรีเป็นครูที่อยู่ในใจเสมอนะคะ

สารวัตรนักเรียน
GB
Hero Member

« ตอบ #1032 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 07:44:15 pm »

โห.....ชมรมนี้นับสมาชิกได้ไม่หมดแน่เลยค่ะ
เพราะล่วงเข้าสู่หน้าที่70แล้ว ว้าว..ว้าว..ว้าวววววววววว

เรียนตามครู ออกเสียงตามครู เก่งขึ้นแน่นอน "คุณครูสมศรี" ขอสัญญา
prang-kp
Newbie
*

นู๋ปรางน่าร๊าาาาาาก~~

« ตอบ #1033 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 10:26:25 pm »

ตั้งแต่หนูได้เรียนกับคุณครูสมศรีมาตั้งแต่  เอิ่มมม   อืมม์... [Prehigh1 Prehigh2 Admit GAT 1-2  จวบจนปัจจุบัน ] พอหนูได้รู้จักและเรียนครั้งแรก หนูเรียนDVD ที่พญาไท หนูรู้สึกประทับครูคนนี้ตั้งแต่แรกพบ ครูสมศรีเป็นคุณครูที่เป็นกันเองม๊ากก มาก  คุณครูใจดี และสอนทั้งความรู้และคุณธรรมที่นำไปใช้ในชีวิตประจำวัน ทังเรื่องความกตัญญููกตเวที และคุณครูทำให้หนูอยากลองเรียนรอบสด อยากเห็นหน้าคุณครูสมศรีสักครั้ง  หนูเรียน Prehigh1 ที่พญาไท Prehigh2 ที่วงเวียนใหญ่ (เป็นทั้งเด็กพญาไท วงเวียนใหญ่ เลยก็ว่าได้ และกำลังจะได้เป็นเด็กที่ศรีย่านด้วย) หนูเรียนรอบสดตอนAdmit GAT 1รอบวันศุกร์  2 รอบวันพฤหัส ได้เห็นความงามของคุณครู ได้รู้รสชาติของชีวิต มีฮาๆๆ ได้ความรู้ปนกันไป หนูรู้สึกว่าคุณครูก็สวยเหมือนกันนะคะ   (พิมพ์จากใจจริง) หนูได้เรียนกับครูครั้งแรกก็รู้สึกติดใจในความเป็นห้องสดมาก เป็นห้องที่มีความเฮฮาความรู้เศร้าครบทุกรสชาติ   และหนูก็จะเรียน Life Long GM ด้วย เมษายนนี้ค่ะ   แต่อยากจะเรียน Talui ตอนวันอาทิตย์    แต่พอดีหนูติดเรียนที่อื่นที่ (เป็นภาษาอังกฤษเหมือนกัน แต่เรียนเป็นช่วงระยะยาว เป็นปีๆ) หนูกำลังคิดอยู่ว่าจะเรียนที่ไหนดี เพราะทั้งสองที่ก็ดีแตกต่างกันไป  ที่จริงอยากเรียนทั้งสองที่เลย    หนูเลือกไม่ถูกเลยค่ะ ครูสมศรีช่วยคิดหน่อยสิคะ??55+      ปล ปัจฉิมลิขิต    หนูอยากบอกว่ารัคุณครูคนนี้  คุณครูที่มีชื่อว่าคุณครูสมศรี  และจะรักตลอดไป    คุณครูทำให้หนูฮึดขึ้นสู้ที่จะขยัน ฝ่าฝันอุปสรรคไปให้ได้
prang-kp
Newbie
*

นู๋ปรางน่าร๊าาาาาาก~~

« ตอบ #1034 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 10:31:36 pm »

หนูอยากเข้าไปทักทาย คุยกับคุณครูบ้างอะไรบ้าง  เรียนรอบสดแล้วไม่คุยมันก็ยังไงยังไงอยู่นะคะ

ปล อยากให้คุณครูสมศรีมา รร เขมะสิริอนุสสรณ์บ้างจัง

ปล ขอให้คุณครูสมศรีหายป่วยเร็วๆๆนะคะ  แล้วสวยอย่างนี้ตลอดไป

จาก เด็กรอบวันพฤหัส Admit GAT 2  ที่นั่ง 2o1 Ho9   เป็น ศิษย์ รร เขมะสิริอนุสสรณ์ ซังฮี้
หน้า: 1 ... 64 65 66 67 68 [69] 70 71 72 73 74 ... 77 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์