สิงหาคม 15, 2020, 12:11:25 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
191060 กระทู้ ใน 46470 หัวข้อ โดย 12207 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: ringtanut
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ
หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 [70] 71 72 73 74 75 ... 77 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ  (อ่าน 269064 ครั้ง)
แพรวา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1035 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 05:20:39 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ครูค่า รักครูจัง ครูเป็นครูของพวกเราทุกคนเลย

บางครั้งต้องขอโทษด้วยค่ะ ที่รบกวนเวลาของครู เพราะความโง่และไม่รู้-*-

แต่ครูไม่เคยบ่นเลย ถ้าไม่ใช่เพราะครูแพรวาคงไม่มีวันนี้

แพรวาเอง-*- ยิ้มกว้างๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
mm
Jr. Member
**

« ตอบ #1036 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 10:35:16 am »

หนูอยากเจอครูจัง หนูอยู่รอบdvd นว.
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
รักครูสมศรี
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1037 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:56:54 pm »

รักครูหนูรักครูหนูรักครูรักครูหนูรักครูหนูรักครู
หนูรักครูหนูรักึชครู
รักครูหนูรักครูหนู
รักครูหนูรักครู
หนูรักครู
รักครู
รัก
ครู
หนูรักครูหนูรักึชครู
รักครูหนูรักครูหนู
รักครูหนูรักครู
หนูรักครู
รักครู
รัก
ครู
meomeo
GB
Jr. Member

« ตอบ #1038 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:12:23 am »

เป็นสมาชิกมั่ง ได้ป่ะค่ะ
mm
Jr. Member
**

« ตอบ #1039 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 03:45:29 pm »

หนูเรียนรอบDVD ถึงแม้ไม่ได้เข้าไปเจอตัวจริง แต่หนูก็ดีใจแล้ค่ะ เพราะอย่างน้อยคุณครูก็อยู่ในใจหนูตลอดเวลา
ธนาทอง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1040 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:51:11 pm »

เพิ่ง มา เรียนกับ ครูสมศรี ที่วงเวียนใหญ่ พีไฮ 1 วันนี้ปิดคอร์ส  วัน พุธผมก็สอบและ พอดี วันพรุ่งนี้เป็นวันวาเรนไทด์  ครูสมศรีแจกบทความวันวาเรนไทด์  ผมอ่านแล้วผมชอบมาก อยากให้ ครู สมศรีเอา บทความ วาเรนไทด์ ลงเว็ปด้วยนะครับ อยากให้ เพื่อนๆ อีกหลายคนได้อ่าน  (บทความ ดีจริงๆ )ถ้ามี บทความอื่นๆดีๆ เอาลง เว็ปนะครับ  รักครูสมศรีครับ
คนเคารพครู
Newbie
*

« ตอบ #1041 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 01:13:33 am »

สุขสันต์วันแห่งรักแต่อยางครูอะนะต้องเป็นทุกวันแห่งรักแน่เลยครับ
nooair
Sr. Somsri'S Fanclub
Full Member

« ตอบ #1042 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 04:01:38 am »

จะเข้าสู่ปีที่3สำหรับกระทู้นี้

ดีใจจังที่ได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก

ครูนู๋แอร์จะขึ้นปี3แย้วว

^^

มาได้ครึ่งทางแล้วนะค่ะ

เมื่อวานนู๋ไปหาครูเสียดายจัง

ครูไม่อยู่T^T แต่นู๋ฝากพวงมาลัย ให้ครูน๊า

คิดถึงครูมาก

สงกาน เจอกันนะค่ะครู

รักครูมาก

ปล.มู๋สีชมพูที่ครูให้ของขวัญวันเกิดนู๋

นู๋นอนกอดทุกคืนเลย มันทำให้นู๋อุ่นใจเมื่อนู๋ได้กอดมู๋น้อยตัวนี้

>\\\<

จุ๊ฟๆๆ

รักที่เรียนพิเศษที่นี่ที่สุด  ไม่มีที่เรียนที่ไหนที่สามารถ
ไห้ความรักความห่วงใย  เท่าที่นี่ได้ จะไม่มีวันลืม
ที่เรียนที่นี่ได้เด็ดขาด นู๋ขอสัญญา ว่าจะรัก
คิดถึงที่นี่ตลอดไป
Chollies
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1043 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 12:39:11 am »

สวัสดีค่ะ คุณครูสมศรี
ไม่รู้ว่าครูจำหนูได้รึป่าว
ครอสสุดท้ายที่หนูเรียน คือ ครอสตะลุยสด เทอม 1 ปี 2552 ค่ะ
หนูเป็นคนที่แต่งกลอนส่งไปให้ครูสมศรีเป็นประจำ ครูจำหนูได้ไหมคะ
เมื่อกี๊มีเพื่อนมาบอกหนูว่ากลอนที่หนูแต่งให้ครูได้ลงโบชัวร์ด้วย
หนูดีใจมาก ๆ ค่ะ หนูขอขอบพระคุณคุณครูมากมายเลยค่ะ
แต่หนูก็เสียใจและละอายใจที่หนูยังไม่มีความสำเร็จให้แบกกลับไปหาครูสมศรีสักที
ครูเคยบอกหนูว่า ถ้าหนูสอบติดหมอ ให้หนูกลับไปบอกครู แล้วเรามาทำงานเพื่อสังคมกัน
แต่หนูพลาดค่ะครู หนูสอบไม่ติดหมอ และหนูก็ไม่สามารถรอซิ่วอีกได้ค่ะ
เพราะ หนูสงสารแม่ที่ต้องทำงานหาเงินส่งให้หนูเรียน
หนูอยากเรียนจบเร็ว ๆ ทำงานมีเงินเลี้ยงแม่ได้
แม่หนูจะได้หายเหนื่อยสักที
ตอนนี้หนูรอแอดกลางค่ะ คิดว่าจะเลือกพยาบาล
ครูคะ ถ้าหนูเรียนพยาบาล หนูจะยังทำงานเพื่อสังคมร่วมกับครูได้อยู่ไหมคะ ?
ใจหนูมุ่งมั่นอยากจะทำจริง ๆ นะคะ แต่ความสามารถของหนูดูจะสวนทางกัน
หนูรักคุณครูนะคะ สอบติดเมื่อไหร่ หนูจะไปกราบคุณครูค่ะ ^_^
SOMSRI@FANCLUB
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1044 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 06:02:47 pm »

สวัสดีค่ะครูสมศรี สุดสวยยยยย
ตั้งแต่ตอนแรกที่นู๋เรียนกับอาจารย์ก้อชอบเลย
และก้อตั้งจัยว่าจะทามคะแนนให้ดีขึ้นๆ
และนู๋ก้อทำได้ค่ะ  ^^(ถึงแม้จานิ๊ดเดียวก้อตาม)
นอกจากวิชาที่ครูสอนให้แล้ว ก็คงเป็นเพราะคำว่า "ไอ้ขี้แพ้" และก้ออีกหลายๆคำ
ที่เมื่อนู๋อ่านเมื่อไหร่
นู๋ก้อรู้สึกถึงสิ่งที่ครูต้องการเตือนให้ ได้
มันทำให้นู๋มีกำลังใจขึ้นอีกเย๊อะเลยยยยยค่ะ

นู๋ได้ไป brand summer camp ด้วยนะคะ
ตอนแย่งกันเอาสติกเกอร์เพื่อที่จะไปเข้าห้องประชุม..เกือบตายย T^T
กะว่าไม่เอาและ เหนื่อย
แต่พอนึกๆ ก้อทดอีกหน่อย ถ้าได้จาได้เจอครูตัวจริงด้วย
(เพราะนู๋เรียน DVD ไม่ได้เจอตัวเป็นๆ *-*)
และก้อได้เจอจิงๆ
นู๋ได้ลายเซ็นครูสมศรีมาด้วยนะคะ(เพื่อนๆอิจฉากันใหญ่เลย หุหุ)
นู๋พกมันไว้ติดกระเป๋าตลอดเลย ^^

ยังไงก้อขอให้ครูและก้อพวกพี่ลุง พี่อเล็กซานเดอร์ และพี่ๆทีมงานมีความสุขมากๆนะคะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ (บอกแองจี้อย่ากินเยอะ ให้เคี้ยวงกๆๆๆๆๆด้วยนะคะ)

รักครูนะคะ ^^
 ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ จุมพิต ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม
ดาว
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1045 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:14:11 pm »

หนูได้ยินเรื่องของครูสมศรีมาทางพี่ชายของหนูค่ะ

ตอนแรกที่เริ่มเรียน ( เมื่อ 3 มี.ค.53 ) หนูบอกตรงๆ โค ตะ ระ เพอร์เฟคเลยยยย

หนูเรียน Ph.1 ค่ะ ตลกอะ 55555555 มีเปิดคลิปให้ดูด้วย ฮ่าๆๆ ขำทั้งห้อง

ประทับใจมาก หลังจากที่ได้เรียนกับคุณครูสมศรีไป ตอนนี้ก็เริ่มรู้คำศัพท์มากขึ้นกว่าเดิมแล้วล่ะค่ะ

สู้ๆต่อไป เย้ๆ หวัดดีค่ะ (^/\^)

Somsri is extremely beautiful. Surprisingly , Somsri becomes Miss Universe. 555+

i love kru Somsri forever = 3=♥♥
บี
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1046 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 11:41:37 pm »

ครูค่ะ หนูบอกได้คำเดี๋ยวตั้งแต่พบหน้าครูค่ะ "สวยกว่านี้มีอีกไม๊"

"ไม่มีแล้วแหละ"
..ก็ครูหนะสวยที่ซู๊ดดดดดดดดดดดแล้ว
-
-
-
-

ขอ 20 ฿.  ดิ
phetkaploy
^^ ก็ เธอ น่า รั๊ก 8)
Jr. Member
**

« ตอบ #1047 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 06:12:46 pm »

รักครูสมศรีที่สุดเลย ยยยย

phetkaploy, NaaPaaat, Magnifique Gussy, Fatal Frame, คุณครูสมศรี, NooK ~
llStarll
Stars in Pink Sky Aurorara^-^
Newbie
*

"Life is like a box of choclates."

« ตอบ #1048 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 07:28:41 pm »

รักครสมศรีที่สุดคร๊าบ

Nobody has Wisdom if he does not know the Dark.
ไม่มีใครฉลาดโดยปราศจากการได้รู้จักความโง่เขลามาก่อน 

Heaven never helps the men who will not act.
สวรรค์ไม่ช่วยคนเกียจคร้าน

If you don't stand for something, you'll fall for anything.
ถ้าคุณไม่อดทนต่อสิ่งใดสิ่งหนึ่ง คุณก็จะล้มเหลวในทุกๆสิ่
victoryza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1049 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 08:15:36 pm »

อยากรู้จังครับว่านอนดึกเพราะอ่านหนังสือมันจะดีต่อทุกๆๆอย่างรึเปล่าคับใครก็ได้ครับตอบหน่อยช่วงนี้ก็เป็นช่วงปิดเทอมอยากจะอ่านหนังสือมากๆๆๆแต่คิดว่าคงเซงอิกอย่างใครมีวิธีสอนจำศัพท์เร็วๆๆมั่งรึเปล่าครับ แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 [70] 71 72 73 74 75 ... 77 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์