ธันวาคม 09, 2019, 10:12:34 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
190910 กระทู้ ใน 46419 หัวข้อ โดย 12097 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Saitama
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ
หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ  (อ่าน 255657 ครั้ง)
ParW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1080 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 08:11:58 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ยิ้ม ดีค่ะ คุณครู สมศรี
   ชื่อ แพรว นะค๊ะ ยู่จ.พิจิตรซึ่งไปเรียนที่สาขาพิษณุโลกนะค๊ะ เรียน PH1 จบวันนี้พอดีค่ะ
ขอบคุณมากนะค๊ะ -^_^-
ที่ทำให้แพรวรู้ว่าทุกครั้งที่เรียนคือหยาดเหงื่อของแม่
ซึ่งแพรวละอายใจที่เคยทำไม่ดีต่อพ่อกะแม่ไว้ซึ่งทำลงไปเพราะไม่เคยคิดว่า  คำที่เราพูดไปนั้นทำให้คนอื่นเสียใจแระที่เราเรียนแบบสนุกๆนั่นคือค.เหน็ดเหนื่อยของพ่อและแม่  ซึ่งถึงแม้ในบางครั้งแพรวสอบของคุณครูสมศรีได้น้อยก่าเพิล แพรวถูกหัวเราะตลอด แต่แพรวทำดีที่สุดแร้วซึ่งแพรวไม่สามาดจำได้ดีเหมือนเพิลก้ตามแต่แพรวจิสู้แระฝึกต่อไปจากคำแนะนำของคุณครูนะค๊ะ- -" 

แพรวไม่เคยเรียนกะครูคนไหนที่ขนาดสอนในวีดีโอยังได้ถึงค.อบอุ่นทุกอย่างที่ครูมีให้กับเด็กทุกคน

สุกนี้แพรวเข้า กทม. ซึ่งแพรวเคยคิดว่าแพรวอยากไปหาคุณครูแต่ก้คงไปไม่ได้TT

ว่างๆครูมาที่สาขาพิษณุโลกทีนะค๊ะ แระฝากให้พี่ๆเสื้อส้ม โทรแจ้งทีนะค๊ะเพราะยู่ข้ามจ.กัลแพรวกัวจิไม่ได้เจอคุณครูนะค๊ะซึ่งตอนนี้แพรวเหนไคก้นึกว่าเปนคุณครูซะส่วนใหญ่มองไปทางไหนก้เหมือนรุ้สึกว่าครูยู่ใกล้ๆที่ทำให้แพรวนึกถึงยู่ตลอดเวลา

แพรวเคยคิดว่าแพรวจิต้องทำให้ได้เสื้อ ของครูให้ได้ แต่แพรวก้คงทำยังงั้นไม่ได้เพราะแพรวคงเรียนไม่ได้ถึงขนาดนั้น
แต่PH2 แพรวจิทำให้ได้นะค๊ะ คุณครูเปนกำลังใจให้แพรวด้วยนะค๊ะ

**ครั้งนี้เขียนเยอะไปหน่อยนะค๊ะ - -**แต่ออกมาจากใจจิงๆค่ะ

รักคุณครูสมศรีมากนะค๊ะ คุณครูเปนคนที่สวยที่สุดในชีวิต แพรวนะค๊ะ   ฝันว๋านนะค๊ะคุณครูที่เคารพอย่างยิ่ง

จาก ด.ญ.ณภาภัช แก้วกำพล
**เปลี่ยนชื่อใหม่จาก เบญจมาพร นะค๊ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
HeinZ
Newbie
*

« ตอบ #1081 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 12:36:02 am »

อยากเรียนรอบสดกับคนอื่นเขาบ้างครับ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ไม่ได้ชั่้วแต่ไม่ใช่คนดี
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1082 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 05:32:46 pm »

สวัสดีค่ะครูสมศรี
หนูชื่อน้องภู่ค่ะ
หนูเรียนกัครูไป2คอร์สแล้วค่ะ
ครูสอนสนุกมาก
ครูทำให้หนูอยากไปเรียนทุกวันเลยค่ะ
ครูสอนทุกอย่างให้หนู
ครูไม่ได้สอนแค่หนังสือ
แต่ครูสอนให้หนูเป็นคนดี
ถึงแม้ใครจะว่าครูอ้วน ไม่สวย
แต่ในความคิดหนูครูสวยออกมาจากภายในค่ะ
หนูรักครูค่ะ
หนูขอขอบคุณครูมากนะคะที่สอนให้หนูทำตัวให้ดีขึ้น
KangTeuk51
Newbie
*

« ตอบ #1083 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 03:11:47 pm »

รักครูมากๆ เลยจ้า...

....

อยากเรียนสด กะครูมากเลย (อิอิ)

รักคุณครูที่สุดเลย
mm
Jr. Member
**

« ตอบ #1084 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 10:10:42 am »

รักคุณครูค่ะ
YinGz..
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1085 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 09:49:15 pm »

"หนูรักครูสมศรี"

รัก รัก รัก  !!~ ^_____^"
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« ตอบ #1086 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 11:31:03 am »

รักทุกคนเช่นกัน จุ๊บๆ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
rjc^^
Jr. Member
**

« ตอบ #1087 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 02:13:15 pm »

ครูทำให้คนอย่างหนูที่เรียนไม่เก่งมาตลอด
จุดประกายให้หนูขยันมากขึ้นคะ
ขอบคุณจริง ๆ : )
nodoubtz
Newbie
*

รักษ์โลก

« ตอบ #1088 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 08:26:05 pm »

รักครูคนสวยเสมอ

มุ่งเรียน พากเพียรต่อไป อย่างไม่ท้อแท้ แล้วฝันจะเป็นจริง
Ultragirl
Newbie
*

« ตอบ #1089 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:09:17 pm »

คิดเถิง เย่ จะได้เจอครูแล้ว
IamTuey
Newbie
*

Love Taeyang ><

« ตอบ #1090 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 06:00:48 pm »

ขอเข้าชมรมด้วยนะคะ เพราะเรียนกะครูมาทุกคอร์สเลยค่ะ เรียนคอร์สละหลายรอบด้วยค่ะ
ขอบพระคุณคุณครูมากเลยนะคะ ที่ช่วยสอนหนูจนหนูได้รางวัลของครู(คอร์สvocab พญาไท)5555
คิดถึงครูค่ะ เด๋วก๊จะได้เรียนNew gat กับครูแล้ว ^^

Love Kru Somsri & Love Taeyang Big bang ><
coffeeprince
Jr. Member
**

« ตอบ #1091 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:44:12 am »

คิดถึงครูอ้วนนนนนนนนนนนเอ้ยครูสวยยยยยยยยยย
มิ้นท์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1092 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 10:06:00 am »

สวัสดีค่ะ หนูชื่อมิ้นท์ มิ้นท์ชอบเรียนกับอาจารย์สมศรีมากเลยค่ะ อาจารย์สอนดีมากเลย  สอนดีจนอยากเรียนทั้งวัน  สนุกมากเลยค่ะ  รักคุณครูค่ะ   จากมิ้นท์
princessgalz
Newbie
*

« ตอบ #1093 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2010, 11:05:46 am »

คิดถึงคุณครูสมศรีมากๆค่ะ
alonez
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1094 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:17:19 am »

คิดถึงงงงงง   ครูสวยยย :]]]
หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์