ธันวาคม 09, 2019, 10:09:36 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
190910 กระทู้ ใน 46419 หัวข้อ โดย 12097 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Saitama
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ
หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 [75] 76 77 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ  (อ่าน 255655 ครั้ง)
Little_M
Newbie
*

« ตอบ #1110 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 06:53:48 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขอเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ

รักครูที่สุดในโลก
♥♥♥♥♥
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
antbucc
Newbie
*

« ตอบ #1111 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 08:21:09 pm »

สวัสดีค่ะ

แต่ก่อนอ่า หนูก็ไม่ค่อยชอบภาษาอังกฤษเท่าไหร่เลย แล้วก็ไม่ค่อยได้เรียนพิเศษวิชาอังกฤษบ่อยนัก
พอเดินๆแถวที่กวดวิชา ก็จะเห็นนักเรียนส่วนใหญ่ถือแฟ้มของ
รร.สอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรีเยอะมากค่ะ  ตอนแรกๆ หนูก็คิดว่า
อาจารย์จะแบบอาวุโสมากแล้ว แบบไม่ค่อยฮาเท่าไหร่เลย ก็งงๆว่าทำไมคนเรียนเยอะจัง
แล้วเพื่อนๆก็เรียนกัน หนูก็เลยไปเรียนบ้าง เนื่องด้วยกระแส+เตรียมสอบแกทด้วย
วันแรกๆขี้เกียจมาก  แต่พอได้มาเรียนปั๊บ เข้าใจเลยค่ะ ว่าทำไมคนเรียนเยอะ
คือแบบว่าถึงอาจารย์จะอาวุโสมาก แต่สอนแบบโดนใจวัยโจ๋มากอ่าค่ะ 555+
สอนดีมากกกกกกก  เป็นระบบดี ทำให้หนูรักภาษาอังกฤษขึ้นเยอะเลยค่ะ
และคุณครูก็ไม่ใช่แค่สอนแล้วจบ แต่อาจารย์ยังปลูกฝังสิ่งดีงามให้เด็กอีกมากมาย
รวมทั้งคอยห่วงใยเราด้วย ว่าอย่าติดบีบี เฟสบุค แชททั้งหลาย ทำให้หนูเริ่มปรับปรุงตัวแล้วค่ะ
คุณครูคอยเสริมสร้างกำลังใจและคอยผลักดันให้เราก้าวต่อไปด้วย

ปล .  รักครูสมศรีที่สุดเลยยยค่ะ  ( แม้ว่าหนูจะไม่ได้เจอตัวจริงของอาจารย์ เพราะเรียนวิดีโอ แต่หนูก็รักอาจารย์นะคะ )  ^^
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
fastzaa
Newbie
*

« ตอบ #1112 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 08:37:48 pm »

wad d kub kru Somsri _ _"
  ผมเรียนพิเศษของครูอยู่ที่รถไฟฟ้าใต้ดินที่พหลโยธินคับ
ชอบและชื่นชมครูมากกกกกคับ แต่ที่ผมไม่ชอบมากมากเลยที่คนที่เรียนกับDvDไม่ได้บัตร The idol battle concert คับ>p<
ผมอยากได้มากกกกเลยคับ(อิจฉา) ถ้าครูแจกน่าจะแจกคนที่เรียนกับDvDด้วยคับ
  ผมจะตั้งใจเรียนมากๆคับ   รักและเคารพ ครูสมศรี (แฟนคลับ KamiKaZe(I LoVe kamikaze)LoVe พี่ๆ3.2.1 k-otic FFK ...)
                                                                    "Bye   bye"
                                                                          kub
JuMp~JMENA :')
Newbie
*

« ตอบ #1113 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 09:55:27 pm »

รักครูสมศรีมากๆค่ะ:') ตอนนี้หนูเรียนอยู่ที่พญาไทย แต่ปิดเทอมนี้หนูจะไปเรียน GM-CAB รอบสดกับคุณครูสุดสวยแน่นอนค่า :'D
wean
Newbie
*

« ตอบ #1114 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 02:17:40 am »

หนูก้อเป็นอีกคนที่รักครูนะค่ะ
ขอบคุณที่ครูทำให้หนูมีวันนี้ ตอนนี้หนูสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้ตามที่หวังไว้แล้ว
แต่กว่าจะผ่านช่วงนั้นมาได้หนูก็ได้กำลังใจจากครูนี่แหละค่ะที่คอยเตือนให้หนูฮึดสู้
เพราะเวลาที่หนูรู้สึกท้อ หนูก็จะหยิบหนังสือของคุณครู ..."ฤาจักยอมเป็นไอ้ขี้แพ้"ก็ตามใจ... ขึ้นมาอ่านค่ะ
ทำให้หนูกล้าที่จะทำความฝันของตัวเองให้เป็นจริง
ขอบคุณคุณครูมากๆค่ะ
รักครูมากมายค่ะ ยิ้ม
champ.Ch
Newbie
*

« ตอบ #1115 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:45:51 pm »

รักครูสมศรีมากๆครับ....
gracetruefriend
Newbie
*

สวัสดี้เพื่อนๆที่น่ารักทุกคน

« ตอบ #1116 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 08:18:07 pm »

ขอบคุณครูจากใจที่ตั้งใจสอนและให้คุณธรรม  รักครูสวยนะค่ะ
S!w@L0v3
ILS In Love SOMSRI
Newbie
*

ILS In Love SOMSRI

« ตอบ #1117 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 08:42:15 pm »

รักครูสมศรีมากเลยครับ  ครูทำให้ผมชอบภาษาอังกฤษครับ

รักครูครับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ได้โปรดเดินไปจากฉัน
จงทิ้งฝันที่มี ไม่รักดี คนๆ นี้
โปรดอย่ามองกลับหลัง อย่าฝังฉันไว้ในหัวใจ
และคงไม่นานเท่าไหร่ เธอจะเจอคนที่ดี
gozzees
Newbie
*

« ตอบ #1118 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 10:53:50 pm »

เผิอญเห็นที่รถไฟฟ้าBTS และ MRT ทำไม No eating or drinking ว่า ห้ามรัประทานอาหารและเครื่องดื่ม
maimelovely
Newbie
*

« ตอบ #1119 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:44:23 pm »

รักครูค่ะ  และ  คิดถึงครูมากๆเลย
ลูกแก้ว
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1120 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 09:15:41 pm »

ลูกแก้วดีใจที่ได้เจอครูวันนี้สนุกมากค่ะ ลูกแก้วจะเอาภาพครูไปใส่กรอบไว้หัวนอนคู่กับป๊ากับแม่ รักึชครูสมศรีที่สุดเลย
[M]ooNoii[Z]
Newbie
*

« ตอบ #1121 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 10:26:57 pm »

ร่วมด้วยคนซิคับ 555555
~เด็กดี๊ดี~
คนที่คุณก้อรู้ว่าใคร \^O^/
Jr. Somsri'S Fanclub
Sr. Member

ผมชื่อเด็กชายบีบีค้าบบ

« ตอบ #1122 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 11:22:19 pm »

หนูอ่ะ...รักครูตัวแม่เลย 555+     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Fail to prepare , Prepare to fail

ถ้าล้มเหลวกับการเตรียมพร้อม  ก็เตรียมพร้อมที่จะล้มเหลวได้เลย  \^O^/
Ibogiez
Newbie
*

« ตอบ #1123 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 05:51:00 pm »

รักครูสมศรีกันทุกคนจริงๆ ♥
ครูสอนภาษาอังกฤษดีมาก อีกอย่างครูสอนอะไรหลายๆอย่างอีกด้วย

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณค่ะ : )
leeyangshim
Newbie
*

« ตอบ #1124 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 09:31:38 pm »

สวัสดีคร่า หนูเิพิ่งได้เรียนกะคุณครูครั้งแรกก็ tutor channel คร่า คุณครูให้ข้อคิดหนูทำให้หนูกลายเป็นคนใหม่ ทำให้หนูตั้งใจเรียนมากขึ้น อย่างที่คุณครูบอกว่า 6480 ชั่วโมงที่คุณแม่อุ้มท้องเราลำบากมากๆ เราทำเพือแม่แค่นี้ไม่เท่ากับที่แม่ลำบาก
หนูเรียนกะคุณครูครั้งแรก หนูเิกิดรักคุณครูทันที หนูเข้่าใจแล้วหล่ะคะว่าทำไม เิพื่อนๆของหนูถึงได้รักคุณครู ตอนนี้หนูเข้าใจแล้วคร่า^^

หนูอยากจะบอกว่า หนูรักคุณครูที่สุดเลยคร่า 
หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 [75] 76 77 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์