กรกฎาคม 05, 2020, 01:22:51 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
190938 กระทู้ ใน 46423 หัวข้อ โดย 12144 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: SATHITA PRASOPSUK
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 ... 77 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนรักครูสมศรีเข้ามางิ  (อ่าน 266766 ครั้ง)
golf
Newbie
*

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 10:01:39 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ง่า คุณครูครับ บอกเรื่องผม ไปลอก Ad 1 ผมอายนะครับ T_T
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Milky Way
คู่แท้
Sr. Somsri'S Fanclub
Hero Member

+-+-มอ มอ-+-+

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2007, 04:57:03 pm »

ครูค่ะเอาแบบนี้เลยหรอ...
มาประกาศให้คนอื่นรู้เลยอ่า อายเค้าจัง
พี่เป้ก็โฟว่แตกพอๆกับ มิ้ว เมษา พี่แอร์
เลยน่ะแค่ครูไม่เห็นเท่านั้นเอง
ส่วนพี่บุ้งก็โฟว่แต่เรื่องพี่โต๋อ่า
แถมเปลี่ยนชื่อในบอร์ดอีกอ่า
อะไรจะเป็นขนาดนั้นเนอะ...
    ถ้ากินเสดแล้วไปถ่ายรูป
สภาพคงจะดูไม่ได้เลยน่ะเนี่ย
แค่นี้ก็อายเค้าตายแล้วอ่า เล่นเอา
รูปที่แบบน่ะ...ลงเว็บเลยอ่า
.........อายจัง.........
   ครูดูแลสุขภาพด้วยน่ะค่ะ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
เพราะว่าเสียงมิ้วก็หายแล้วอ่า
ไม่มีเสียงจะพูดอยู่แล้ว...เลยต้อง
ใช้คอมเป็นเครื่องมือสื่อสารเนี่ยแหละค่ะ
    มิ้วกับพี่แอร์ใกล้จะได้
เจอครูอีกแล้ว ดีใจจังเลยไชๆๆๆโยๆๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เธออยู่ที่ใดยังรักกันไหม ฉันไม่รู้ แต่ที่รู้คือฉันนั้นยังไม่เปลี่ยนใจ
ยังอยู่ตรงนี้ถึงแม้จะเหงาและเดียวดาย
nooair
Full Member

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2007, 08:42:41 pm »

มีรูปเหวอ นิดๆชิดวิดแทบดับ 55

นู๋ล้อเล่งค่ะ แต่นู๋ว่า นู๋ มิ้วเมษา

ก้อโฟ่วแตกน้อยกว่า ครูนะค่ะ

อิอิ จิงอะเปล่าค่ะ  ^_^V

เปิดเทอมแล้วก้อเริ่มมีกานบ้านแว้ว

แงๆ ยางงายพอคิดถึงเรื่องที่ได้ไป

เที่ยวก้อตื่นเต้นทุกทีเยย มันยังคง

เปงความทรงจำที่ดีของแอร์ตลอดไป

รักนะ จุ๊บๆ คิดถึงนะ จิ๊บๆ หุหุ(เอามาจากครายหว่า)

รักที่เรียนพิเศษที่นี่ที่สุด  ไม่มีที่เรียนที่ไหนที่สามารถ
ไห้ความรักความห่วงใย  เท่าที่นี่ได้ จะไม่มีวันลืม
ที่เรียนที่นี่ได้เด็ดขาด นู๋ขอสัญญา ว่าจะรัก
คิดถึงที่นี่ตลอดไป
~ProfessorW ^W^รักครู~
Newbie
*

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2007, 09:37:33 pm »

กว่าจะได้เล่นคอมกะเขาบ้าง
ช่วงตั้งแต่เปิดเทอมนี้ผมได้เล่นคอมแค่วันศุกร์กะอาทิตย์นิดหน่อยเองอ่าครับ
เซ้ง...เซง การบ้านเยอะ งานแยะ>*<
เข้าไปดูแต่ละรูปที่ถ่ายมารู้สึกว่า...เราไม่ยิ้มเลยซักรูปเดียวอ่า-*-ตื่นคนไปหน่อย
วันนั้นสนุกมากๆเลยครับ แต่ไปๆมาๆชักอยากแปรพรรคไป>> ชมรมคนรักป้าจ๋อ ซะแล้วสิ อิอิ!!!

sania
รักครูนะคะ จุ๊บ จุ๊บ ^__^
Jr. Member
**

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 09:13:34 am »

สวัสดีคุณครูและเพื่อนๆทุกคนจ้า
เห็นข้อความที่คุณครูโพสแล้วอายจัง
คุณครูเล่นประกาศซะขนาดนี้เค้าก้อรู้กันหมดสิคะ
ตั้งแต่เปิดเทอมหนูก็เพิ่งจะได้เปิดคอมนี่แหละค่ะเพราะงานที่โรงเรียนก็เริ่มมีแล้ว
แล้วอีกอย่างตอนนี้หนูต้องอ่านหนังสืออีกเพียบเลยค่ะจนตอนนนี้ห้องหนูจะกลายเป็น
ห้องสมุดย่อยๆแล้วล่ะค่ะ ช่วงนี้หนูก็คงไม่ได้เข้ามาทักทายคุณครูและเพื่อนๆบ่อยๆแล้วค่ะ
อาจจะแค่เข้ามาอาทิตย์ละ1ครั้งเท่านั้นแต่หนูก็คิดถึงคุณครูและเพื่อนๆทุกคนนะคะ
ตอนนี้เปิดเทอมแล้วคุณครูก็คงจะเหนื่อยอีกแล้วเพราะคงจะเปิดคอร์สแล้ว
คุณครูก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ รักนะจุ๊บๆ 
ยิ้ม
sania
รักครูนะคะ จุ๊บ จุ๊บ ^__^
Jr. Member
**

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 09:34:49 am »

ดีใจจังวันนี้เจอคุณครูออนไลน์ด้วย
คิดถึงคุณครูนะคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ
หนูไปแล้วนะคะ รักนะจุ๊บๆ
  ยิ้ม
pattypass
Jr. Member
**

ไม่หล่อ เลยเลือกไม่ได้ !!!

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 02:17:38 pm »

มีใครไม่รักครูมั่งง่ะค้าฟ คงไม่มีหรอกเหอๆ

พลังที่ยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ยิ่งใหญ่
แรม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 02:30:13 pm »

น้องpatty ...หายหน้าไปนานจังเลยนะคะ สบายดีไหมเอ่ย
ตั้งใจอ่านหนังสือหรือเปล่าคะ อ่านมากๆนะคะ ตอนนี้พอมีเวลา เดี๋ยวใกล้สอบแล้วจะเครียดพาลอ่านไม่รู้เรื่อง
โชคดีนะน้อง
golf
Newbie
*

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 08:56:31 pm »

ผมรักคุณครู มากนะครับ คุณครูรักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ อย่านอนดึกมากนะครับ

^_^   _/\_ รักและเคารพ _/\_ จากใจครับ ^_^
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 09:25:43 pm »

คุณครูก็รัก Golf เหมือนกันครับ อย่าทานข้าวผิดเวลาบ่อยๆนะครับ

ขนมหัวล้านกรุ่บกร่อบก็ทานน้อยๆนะ เดี๋ยวเป็น ผอ.ก่อนวัยนะ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
vkiN9
Newbie
*

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 11:53:44 pm »

22/5/2550

สวัสดีคร๊าบบบบบบคุณครูสมศรีandแพนเค้ก หรือnicknameสวยยยยย

ผมเด็กบดินทรเดชา2คร๊าบบบบบ เรียนอยู่สาขาบางกะปิคร๊าบบบบบบบบ

ก็ขอให้ครูสวยยยย(คุณครูสมศรี)รักษาสุขภาพให้แข็งแรงอยู่เสมอนะคร๊าบบบ และสวยยยยยอย่างนี้ตลอดไปนะคร๊าบบบบบบ

สาธุ......<<<<<-------(ล้อเล่นหนะคับบบ)

ปล. ว้าวววว...เรียนวันแรกก็เจอตัวจริงเรยยยย...มาบ่อยๆนะคร๊าบบบบที่สาขาบางกะปิ ^^  ยิ้มเท่ห์
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« ตอบ #101 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 11:50:05 am »

ดีใจมากที่เด็กๆที่นั่นให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

พี่ๆทุกคนตื่นเต้น สลับกันไปอยู่ที่นั่นเพื่อจะได้บริการน้องๆได้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง

ชั้นวางรองเท้ายังไม่สมบูรณ์เลยทำให้เด็กๆต้องลำบากนิดส์นึง

เมื่อไรที่ว่างคุณครูก็จะแวะไป เพราะอยากไปเห็นความเป็นไปและการอำนวยความสะดวกต่อเด็กๆและท่านผู้ปกครอง

ทุกครั้งที่สอนรอบสด ก็อดห่วงไม่ได้ว่าที่นั่นเด็กๆจะเป็นอย่างไรกันบ้าง

ครั้งหน้าป้าจ๋อขอจองคิว บอกว่าถ้าทางบ้านแรกอยู่ตัว ป้าจ๋อจะขอไปพบปะเด็กๆบ้าง

ขอบคุณในไมตรีจิตของเด็กๆและคำสัญญาที่ล้ำค่าของหนู

มันทำให้คุณครูรู้ว่าครูต้องทำอย่างไรต่อไป

อดทนนะจ๊ะคนดี อีกไม่นานก็ถอนหายใจเฮือกใหญ่กับความอดทนและความสำเร็จที่หนูจะได้พบเจอ

พบกันที่บางกะปินะหนู

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
golf
Newbie
*

« ตอบ #102 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 10:27:51 pm »

เย้ๆๆๆ post  ได้แล้ว รอนานมากๆๆ วันนี้ผมไปหาคุณครู คุณครูยังสวยเหมือนเดิมเลย Kru-somsri is beautiful and lean ^_^
แจนเนอร์
ส.ก.น. ม.6
Newbie
*

รักครูสมศรี XD

« ตอบ #103 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 04:43:14 pm »

ไม่ได้เข้าเว็บนานเหมือนพลาดอะไรไปแฮะเรา
รักครูสมศรีเหมือนกันค่า ^_^
เข้ามารายงานตัว หนูอยู่สวนกุหลาบนนท์

โอ้ มีจัดกิจกรรมกันด้วยน่าสนุกจัง
nooair
Full Member

« ตอบ #104 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 06:50:51 pm »

ยางรักและคิดถึงม่าตลอดนะค่ะ ถึงแม้ว่าอาทิดนึงได้เจอกานหนเดียว แต่ก้อเปงวานที่มีความสุขและ
อยากอยู่ด้วยนานๆ เรียนแปป ก้อหมดเวลาซะและ แถมเกินเวลาไปอีก แหะๆๆ 

อยากไห้ครูรู้ว่า นู๋ร๊ากครูและคิดถึงครูอยู่เสมอไม่ว่านู๋จะทุกข์หรือสุข

เข้าเรื่องดีก่าๆๆ

วานนี้นู๋ก้อโดนแม่ว่าหาว่านู๋ทามตัวไม่เหมือนผู้ ญ เยย ของก้อรก เตียงก้อไม่เคยเกบ(บางคั้ง) แต่พี่นู๋นะ

ไม่เคยเกบเยยแม่ยางไม่เหนว่าอารายเยย นู๋ก้อไม่เข้าจาย วานนี้แม่ทะเลาะกับพ่อ แล้วก้อมาลงที่นู๋ซะง้านอะค่ะ

แล้วซะพักพ่อก้อมา รมณ์เสียไส่นู๋อีกคง นู๋เปงตัวอารายกานแน่ค่ะนี่ ทุกคงก้อมาลงที่นู๋หมด

ทุกคงก้อรอเวลาที่พี่จะกลับมาจากเมกาอย่างเดียว ถามอยู่นั่นว่า พี่จะกลับมากี่โมง

ไม่เคยห่วงนู๋เยย บางคั้งนู๋ก้ออยากลองหนีออกจากบ้านนะค่ะ นู๋อยากรู้ว่าพ่อกับแม่จะมีปฎิกิริยาอารายหรือเปล่า

หรือว่า เฉ๊ย เฉย  นู๋คิดว่าถ้าหนีจิงคงจะไปหาครู อิอิ  แต่ก้อได้แต่คิดอะนะค่ะ ไม่เคยลงมือปฎิบัติ แงๆๆ

เบื่อกับเรื่องแบบนี้จางเยย ถ้าม่านู๋อยู่นู๋คงจะมีความสุขก่านี้จังเยย 

แอร์อยากจะบอกกับเพื่อนๆว่าคงไหนที่มีอาม่าที่ขี้บ่นก้อฟังๆไปเถอะนะค่ะ แล้วถ้าเพื่อนๆเสียท่านไปแล้วเพื่อนๆ

จะรู้ว่ามานเหงามาก ไม่มีครายคอยบ่นเรา เราก้อได้แค่ทวนคำพูดที่อาม่าชอบพูดบ่อยๆซึ่งจะไม่ได้ฟังเสียงจิงๆท่านแล้ว

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ก้อดีเนอะ นี้หละ ที่เค้าว่าจะทามอารายก้อรีบๆทามก่องที่จะสายเกินไป ซึ่งแอร์ก้อได้เข้าจายคำพูดนี้แล้ว

(แอบซึ้งอยู่คงเดียว)อิอิ

คิดถึงอาม่านะค่ะ  ร๊ากครูเสมอน้าค่ะ จุ๊ฟๆ

รักที่เรียนพิเศษที่นี่ที่สุด  ไม่มีที่เรียนที่ไหนที่สามารถ
ไห้ความรักความห่วงใย  เท่าที่นี่ได้ จะไม่มีวันลืม
ที่เรียนที่นี่ได้เด็ดขาด นู๋ขอสัญญา ว่าจะรัก
คิดถึงที่นี่ตลอดไป
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 ... 77 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์