กรกฎาคม 22, 2018, 12:25:10 am

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
189937 กระทู้ ใน 45673 หัวข้อ โดย 12003 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: tnnyas
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  รวมมิตร ใช้ทุกข์เพื่อน ดับทุกข์เรา
หน้า: [1] ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมมิตร ใช้ทุกข์เพื่อน ดับทุกข์เรา  (อ่าน 10114 ครั้ง)
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 09:40:41 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

http://www.kru-somsri.ac.th/board/index.php?board=12.0

คลิกเข้าไปอ่านข้อคิดนับร้อยได้เลยค่ะ

อ่   า   น   แ   ล้   ว   จ   ะ   ค   ล  า  ย   ทุ   ก   ข์   ค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
jaes7732
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 09:12:38 pm »

ชอบครับคุณครู
ผมชอบอ่านมากเลยอะครับ
เพราะมันเป็นแรงผลักดันทำให้ผมสู้ต่อครับ
ผมจะสู้เต็มที่ครับ
เพื่อมหาลัยที่ผมตั้งไว้
แล้วก็ อีก 38 ปี ที่ทำงานครับ
^^
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
กันตนา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 05:23:27 pm »

สวัสดีค่ะคุณครูสมศรี
หนูชื่อนางสาวกันตนา  วิชัยดิษฐ์  ชื่อเล่นจุ๊บแจง  ชั้นม.5/3 ค่ะ
คือหนูได้เรียนติวมาม่าครั้งที13ที่หาดใหญ่กับคุณครูสมศรีแล้วสนุกมากๆ
มันเป็นการเรียนติวที่วิเศษมากๆ
คือหนูอยู่ที่จ.ยะลา รร.คณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา ค่ะ
อยากจะให้คุณครูสัญจรมาที่รร.หนูบ้างค่ะ  เพื่อนของหนูชอบเรียนและบ่นว่าอยากเรียนกับคุณครูมากๆเลยค่ะ
เปิดเทอม2 นี้ อยกาจะให้คูรครูมาที่รร.หนูนะคะ
รร.หนูเริ่มเปิดเรียนวันที่26 ตุลาคม 2553ค่ะ
อยากให้คุณครูมาจากใจจริงหนูเลยนะคะ

ภูมิใจครูสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. หนูอยากได้ควายค่ะ  

NusZz
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 10:23:29 pm »

สวัสดีค่ะคุณครูสมศรี
หนูชื่อนางสาวกันตนา  วิชัยดิษฐ์  ชื่อเล่นจุ๊บแจง  ชั้นม.5/3 ค่ะ
คือหนูได้เรียนติวมาม่าครั้งที13ที่หาดใหญ่กับคุณครูสมศรีแล้วสนุกมากๆ
มันเป็นการเรียนติวที่วิเศษมากๆ
คือหนูอยู่ที่จ.ยะลา รร.คณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา ค่ะ
อยากจะให้คุณครูสัญจรมาที่รร.หนูบ้างค่ะ  เพื่อนของหนูชอบเรียนและบ่นว่าอยากเรียนกับคุณครูมากๆเลยค่ะ
เปิดเทอม2 นี้ อยกาจะให้คูรครูมาที่รร.หนูนะคะ
รร.หนูเริ่มเปิดเรียนวันที่26 ตุลาคม 2553ค่ะ
อยากให้คุณครูมาจากใจจริงหนูเลยนะคะ

ภูมิใจครูสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. หนูอยากได้ควายค่ะ 

จาก Reply ด้านบน... ผมก็เป็นคนหนึ่งจากโรงเรียนคณะราษฎรบำรุงจังหวัดครับ

ชื่อนัส ชื่อจริง อนัส สุวรรณวงศ์

ศึกษาอยู่ ม.6 ครับ ^^

อยากให้อาจารย์จัดตารางมาสอนเพื่อนๆน้องๆในโรงเรียนผมบ้างครับ

หากถ้าอาจารย์มีเวลาอยากให้มาจากใจจริงๆครับผม ^^

ปล. ได้ทั้งควาย ได้ทั้งศัพท์ ได้ทั้งกล่องดินสอ

เหลืออย่างเดียวที่อยากได้คือตัวอาจารย์ ^^
คนเดินดิน-*-
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 04:00:10 pm »

อ่านแล้วค่ะ^^

ขอขอบพระคุณคุณครูมากๆน่ะค่ะที่ช่วยหาอะไรดีๆมาให้หนูอ่าน

ดารี่
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 03:02:53 pm »

หวัดดีคะครูสมศรีทำไหมพี่ที่เพิ่มเข้ามาทำงานครั้งนี้พูดจาไม่ดีเลยคะแล้วอย่างพูดจาไม่ดีด้วยไม่ได้ว่าหฯุโดนคนเดี่ยวนะคะเพือนหนูก้โดนด้วยและหลายสาขาด้วยนะคะที่โดนพี่คนนี้พูดจาไม่ดีให้พวกหนูพี่ผู้หญิงอะคะที่ใส่แวนตาตี๋ๆหน่อยพวกหนูโดนหลายครั้งแล้วด้วย โกรธ
ดารี่
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 03:05:34 pm »

>:(พวกหนูไม่อยากโดนแบบนี้อีกแล้วคะ
ดารุณี พรหมเม่ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 01:48:08 pm »

โรงเรียนกวดภาษาในหาดใหญ่มีที่ไหนบ้าง
Pener Nottion
กระจกของพ่อและแม่
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 03:35:47 pm »

ขอบคุณค่ะอาจารย์

CANDY
Rommel7
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 07:20:10 pm »

ขอบคุณค่ะคุณครู

Nopadon sinprasert
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 12:25:59 pm »

ถ้าจะเปิดสาขาโรงเรียนครูสมศรีได้หรือไม่
voake
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:09:17 pm »

กำลังทยอยอ่าน ข้อคิดสะกิดใจจากคุณครูสมศรี มีเยอะมากๆ

Waldor263
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 02:16:33 pm »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน ตอบ พิมพ์