พฤศจิกายน 19, 2019, 09:01:05 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
190906 กระทู้ ใน 46420 หัวข้อ โดย 12090 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Mew1
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  *************เพื่อนคิดเหมือนกับผมไหม...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *************เพื่อนคิดเหมือนกับผมไหม...  (อ่าน 62234 ครั้ง)
benjamin
somsri is the bast teacher in the world
Newbie
*

รักแม่

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 03:28:43 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผม ไม่รู้ จะบอก ยังไงแล้ว
เพราะ คำ ว่ารัก ที่ผม จะ บอกครู มัน น้อยเกิน ไป สำหรับผม

ครูเอาใจ ใส่ ทุกๆรายระเอียด ต่างๆ ของเด็ก

ผม รัก ครู โคต เลย ครับ

ผม ว่าครูเข้าใจ เด็ก มากกว่า ครู ประจำชั้น ผม อีก
 love krusomsri inlasting
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

benjamin number one suspect . n1s
somsri is the beautiful girl
james2660
Newbie
*

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 09:27:54 am »

ใช่คร้าฟฟฟ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
BTK
Newbie
*

« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 04:38:12 pm »

ใช่ๆ
ที่สำคัญ ครูสวย   ดอกกกกก****

ครูทำให้เด็กโง่ๆคนนึงอย่างเรามีกำลังใจในการเรียน
การท่องศัพท์
::SENSITIVE::
Newbie
*

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 07:25:32 pm »

อ่านแร้วจะร้องไห้อะ
ไม่เคยมีใครทำกับเราขนาดนี้เรยย

ขอบุญกุศลนี้ส่งผลให้คุณครูประสบแต่สิ่งที่ดี
สวยยแบบนี้ตลอดดไป

รักคุณครูคร่ะ

O.O เค้าจะไม่ยอมเปนไอ่ขี้แพ้..หร๊อกนะ !!

Luv ครูสมศรี ธรรมสารโสภณ ที่สุด
You are the best teacher 
-M๐NS๐๐N-
Love U 4ever
Hero Member

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 11:29:44 pm »

คุณครูน่ารักเสมอ

หนึ่งในใจคุณ5 5 5

There is only one happiness in life
       ...to love and be loved.

james2660
Newbie
*

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 04:50:05 pm »

รักคุณครูครับ ^________________________________^
pasaphon
Newbie
*

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 07:46:08 am »

บอกอีกครั้งว่ารัก ^^
pasaphon
Newbie
*

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 07:48:23 am »

ขอบคุณคุณแม่นอกสายเลือดคนนี้มากๆครับ ^^
กุลนันท์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 01:36:44 pm »

ชอบที่นี่เพราะครูสอนเองทุกคอร์ส
AuMeen_Kru Somsri
ร๊ากกกครูสมศรี
Newbie
*

รักครูสมศรีที่สุดในโลก

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 03:31:25 pm »

รักที่สุดเลยค่ะ  ครูคนนี้
pasaphon
Newbie
*

« ตอบ #100 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 10:25:20 pm »

แม่นอกสายเลือด.....ชอบคำนี้มาก ^^
ลูกเลวคนนึง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 10:55:14 am »

เห็นด้วยค่ะ
หนูตกใจมาก
ครูที่คอยรับฟังเรื่องที่เด็กๆแก้ปัญหากันไม่ได้ไม่รู้จะพึ่งใครจึงมาปรึกษาคุณครูที่เหมือนแม่คนที่2
อยู่คอยส่งเด็กคนสุดท้าย เป็นที่อื่นไม่เคยเจอ
หนูชอบคอร์สแถมมากเลยค่ะ
เหอๆหาๆแกรมม่า
ผักบุ้ง/เต่าอะไรนี่แหล่ะค่ะ

ห้องสดเป็นกันเองมากค่ะสนุกดีใครอยากดังไปห้องนี้ว่างั้นก็ได้ค่ะ55+
สนุกดีตอนถูกครูซูมหน้าปิดหน้ากันแทบไม่ทันหุหุ

และคุณครูยังช่วยเหลือคนที่ขาดโอกาสทางการศึกษา
แต่อยากเรียนหนูชอบมากกกกกกกกก
หนูเป็นคนความสมาธิสั้นนะคะเรียนแล้วลืมง่ายมาก
เดี๋ยวเดินไปนู่นเดี๋ยวคิดวอกแวกอะไรก็ไม่รู้ค่ะ

แต่คุณครูก็ทำหนูตัดใจไม่ได้ใจเรื่องธรรมะ คุณงามความดีและความสวยค่ะ!!
หนูเลยลงต่อเนื่องเรื่อยๆ หนูจะพยายามมีสมาธิค่ะ
หนูก็อยากเอนติดกับพี่ๆคนอื่นเค้ามั่ง
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 11:28:38 am »

เห็นด้วยค่ะ
หนูตกใจมาก
ครูที่คอยรับฟังเรื่องที่เด็กๆแก้ปัญหากันไม่ได้ไม่รู้จะพึ่งใครจึงมาปรึกษาคุณครูที่เหมือนแม่คนที่2
อยู่คอยส่งเด็กคนสุดท้าย เป็นที่อื่นไม่เคยเจอ

ห้องสดเป็นกันเองมากค่ะสนุกดีใครอยากดังไปห้องนี้ว่างั้นก็ได้ค่ะ55+
สนุกดีตอนถูกครูซูมหน้าปิดหน้ากันแทบไม่ทันหุหุ

และคุณครูยังช่วยเหลือคนที่ขาดโอกาสทางการศึกษา
หนูเป็นคนความสมาธิสั้นนะคะเรียนแล้วลืมง่ายมาก
เดี๋ยวเดินไปนู่นเดี๋ยวคิดวอกแวกอะไรก็ไม่รู้ค่ะ

แต่คุณครูก็ทำหนูตัดใจไม่ได้ใจเรื่องธรรมะ คุณงามความดีและความสวยค่ะ!!
หนูเลยลงต่อเนื่องเรื่อยๆ หนูจะพยายามมีสมาธิค่ะ
หนูก็อยากเอนติดกับพี่ๆคนอื่นเค้ามั่ง

นั่นแน่  ติดใความงามชิมิ อิอิ

งั้นเอาคาถาเอนท์ติดไปบริกรรม  ว่า.......

คุณครูสวยยยยยยยยยยยยยยย

คุณครูสวยยยยยยยย

จงบริกรรมแบบเพ้อๆ เบาๆ แต่สม่ำเสมอทุกครั้งที่จำได้

แล้วจะเอนท์ติดค่ะ
ยิงฟันยิ้ม

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
เด็กดีของคุณครูสมศรี
Newbie
*

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 08:39:04 pm »

เห็นด้วยค่ะ
หนูตกใจมาก

นั่นแน่  ติดใความงามชิมิ อิอิ

งั้นเอาคาถาเอนท์ติดไปบริกรรม  ว่า.......

คุณครูสวยยยยยยยยยยยยยยย

คุณครูสวยยยยยยยย

จงบริกรรมแบบเพ้อๆ เบาๆ แต่สม่ำเสมอทุกครั้งที่จำได้

แล้วจะเอนท์ติดค่ะ
ยิงฟันยิ้ม

ฮ่าๆ แล้วเราจะเป็นคนแรก
ที่
คุณครูสวยยยยยยยยยยยยยยย(อ๊ะอย่างแรง)

คุณครูสวยยยยยยยย(แรงมากกกกก)

สาธุ
oilyo
Newbie
*

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 08:49:46 pm »

ถ้าเขียนอะไรไปเนี่ยอย่าด่านะ คือว่าครูสมศรีก็ดี นะดีมากด้วย แต่ครูที่ดีมากกว่าก็คือแม่ของเรา (ในความคิดของเรา เราคิดว่าแม่เราและประสบการณ์ต่างๆของเรา ก็คือครูที่หวังดีกับเรามากที่สุด)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 ขึ้นบน ตอบ พิมพ์