เมษายน 27, 2018, 02:18:27 am

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
189290 กระทู้ ใน 45173 หัวข้อ โดย 11973 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: PazMinter
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  แฟนพันธ์แท้ "คุณครูสมศรี" เชิญทางนี้จ้า
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 [10] ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธ์แท้ "คุณครูสมศรี" เชิญทางนี้จ้า  (อ่าน 57477 ครั้ง)
เด็กครูสมศรี :)
Newbie
*

ก็เป็นเด็กครูสมศรีอ่ะ ;P

« ตอบ #135 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 06:49:13 pm »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ในฐานะที่เป็นเด็กครูสมศรี อิอิ ขอให้ครูนั้นสวยๆๆๆๆๆ(และอ้วน)ขึ้น นะครับบบ อิอิ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จะเป็นเด็กครูสมศรีตลอดไป .. ยิ้ม
ยาเม็ดห่อข้าวเหนียว
Newbie
*

« ตอบ #136 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 08:32:43 pm »

ชอบเพลงที่ครูบอกว่า ขนาดพระอินยังมองครู แลบลิ้น 555+
เวอรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร์ มากค่ะ =="
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Redeyes Blackdragon
Newbie
*

« ตอบ #137 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:30:12 pm »

สวัสดีค่ะครู หนูเป็นนักเรียนที่เพิ่งมาเรียนสด Gm ม1-ม.2 แต่เรียน TOP ม.1-ม.2 ค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
หนูเห็นคุณครูแล้วหนูว่า ครูสอนสนุก แล้วครูก็น่ารักมากเลยล่ะค่ะ ครูสวยแล้วก็ใจดีมากๆเลยล่ะค่ะ
พอหนูรู้ว่าคุณแม่สมัครห้องสดให้หนูได้หนูก็ดีใจมากๆเลยล่ะค่ะ วันแรกที่มาเรียนหนูตื่นเต้นมาก แล้วก็สนุกมากด้วย
หนูชอบที่ครูใจดี น่ารัก มีอารมณ์ขัน เป็นกันเองกับนักเรียน
พอหนูรู้ว่าหนูจะได้เรียนสด หนูก็คิดว่าจะต้องสอบได้คะแนนดีๆ จะได้ได้เสื้อ เพราะพี่ของหนูก็ได้คะแนนสูงสุดของ ม.3 MRT หนูก็เลยคิดว่าหนูจะต้องเอาควายไปให้พี่ดูให่ได้แต่ก็...ไม่เคยกล้าตอบซักที ไม่ว่าหน้าไม หรือหลังไม อายจัง รูดซิบปาก ร้องไห้
แล้วก็
ตอนนี้คุณแม่จะสมัครคอร์สเปิดเทอมให้ ตอนแรกคุณแม่นึกว่าหนูต้องเรียน MRT แต่พอมาตอนหลังก็เลยนึกได้ว่าพี่มาเรียนที่สยาม พอมานึกได้ตอนนี้ก็เลยพลาดการสมครคอร์สสดไปเลย T^T
แต่หนูรักครูสมศรีมากๆเลยนะคะ เพราะครูน่ารัก เป็นกันเอง
ถึงแม้ว่าที่เพื่อนๆในห้องจะล้อครูบ้าง ถึงมันจะจริงบ้าง
แต่หนูว่าครูสวยมากในสายตาของหนูเลยนะคะ ครูสวยน่ารักมากๆเลย
แล้วหนูก็คิดว่าครูไม่ถึงกับอ้วน ถึงจะไม่หุ่นดี แต่ว่าครูก็สวยมากมากเลยค่ะ
FE: (ชื่อย่อ)
TOFFEE (ชื่อเต็ม)
Ginhwan
Global Moderator
Sr. Member

« ตอบ #138 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:35:41 pm »

สวัสดีค่ะครู หนูเป็นนักเรียนที่เพิ่งมาเรียนสด Gm ม1-ม.2 แต่เรียน TOP ม.1-ม.2 ค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
หนูเห็นคุณครูแล้วหนูว่า ครูสอนสนุก แล้วครูก็น่ารักมากเลยล่ะค่ะ ครูสวยแล้วก็ใจดีมากๆเลยล่ะค่ะ
พอหนูรู้ว่าคุณแม่สมัครห้องสดให้หนูได้หนูก็ดีใจมากๆเลยล่ะค่ะ วันแรกที่มาเรียนหนูตื่นเต้นมาก แล้วก็สนุกมากด้วย
หนูชอบที่ครูใจดี น่ารัก มีอารมณ์ขัน เป็นกันเองกับนักเรียน
พอหนูรู้ว่าหนูจะได้เรียนสด หนูก็คิดว่าจะต้องสอบได้คะแนนดีๆ จะได้ได้เสื้อ เพราะพี่ของหนูก็ได้คะแนนสูงสุดของ ม.3 MRT หนูก็เลยคิดว่าหนูจะต้องเอาควายไปให้พี่ดูให่ได้แต่ก็...ไม่เคยกล้าตอบซักที ไม่ว่าหน้าไม หรือหลังไม อายจัง รูดซิบปาก ร้องไห้
แล้วก็
ตอนนี้คุณแม่จะสมัครคอร์สเปิดเทอมให้ ตอนแรกคุณแม่นึกว่าหนูต้องเรียน MRT แต่พอมาตอนหลังก็เลยนึกได้ว่าพี่มาเรียนที่สยาม พอมานึกได้ตอนนี้ก็เลยพลาดการสมครคอร์สสดไปเลย T^T
แต่หนูรักครูสมศรีมากๆเลยนะคะ เพราะครูน่ารัก เป็นกันเอง
ถึงแม้ว่าที่เพื่อนๆในห้องจะล้อครูบ้าง ถึงมันจะจริงบ้าง
แต่หนูว่าครูสวยมากในสายตาของหนูเลยนะคะ ครูสวยน่ารักมากๆเลย
แล้วหนูก็คิดว่าครูไม่ถึงกับอ้วน ถึงจะไม่หุ่นดี แต่ว่าครูก็สวยมากมากเลยค่ะ
FE: (ชื่อย่อ)
TOFFEE (ชื่อเต็ม)
มาใช้สิทธิ์เรียนสดได้ นะคะ ๆ

รอดักพบคุณครูแล้วท่องศัพท์นะ แล้วเดี๋ยวจะได้ของที่ไม่มีราคาแต่มีคุณค่าทางจิตใจ

สู้ ๆ นะ พี่ ๆ เสื้อส้มคอยเป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ ๆ
pronluck<GungGing>
สวยเหมือนครูสอนภาษาอังกฤษ
Newbie
*

ฉันรักครูสมศรี

« ตอบ #139 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 07:07:58 pm »

หนูก็ไม่เข้าใจ ใจของหนูเหมือนว่าทำไมหนูไม่เคยรู้จักครูแต่พอได้เจอครูครั้งแรกถึงรู้สึกผูกพันธ์จังเลยค่ะ

พรลักษณ์
นักกีีฬาวอลเล่ย์์บอล
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:02:20 pm »

หนูก็ไม่เข้าใจ ใจของหนูเหมือนว่าทำไมหนูไม่เคยรู้จักครูแต่พอได้เจอครูครั้งแรกถึงรู้สึกผูกพันธ์จังเลยค่ะ

เพราะความรักและความหวังดีที่คุณครูมอบให้ลูกศิษย์ทุกคนเหมือนกับลูกมั้งคะ

เราอาจรับรู้ได้ถึงความรู้สึกส่วนนี้  ทำให้เด็กหลายคนที่มาเรียนกับคุณครู

รู้สึกผูกพันกับคุณครูได้อย่างน่าประหลาด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หนูรักครูค่ะ  ยิ้ม ยิ้ม

Kasarn Paiboonpol
Newbie
*

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 07:13:57 pm »

36-28-35 มั้ง
jaes7732
Newbie
*

« ตอบ #142 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:06:50 pm »

มีอะไรมาโพสเล่นๆ ><"
ครูยัง... สวยทุกๆนาทีอยู่รึป่าว
ครูยัง... รักเด็กทุกๆคนอยู่หรือไม่
ครูยัง... ช่วยน้องหมาทุกตัว รักเด็กทุกๆคน
ครูยัง... ช่วยให้ทุกคนสอบ GAT ดีอยู่ใช่ไม๊
ช่วยบอกให้รู้ที ♥
รักคุณครูสมศรีคับ ชุ๊ฟ ♥
(>'''<)E<"
รักแม่คนที่สอง มากๆ ^O^"
Pener Nottion
กระจกของพ่อและแม่
Newbie
*

« ตอบ #143 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:06:44 pm »

เครียด 5555555555555555
เหนื่อยตก !!

CANDY
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 [10] ขึ้นบน ตอบ พิมพ์