พฤศจิกายน 27, 2014, 06:28:38 pm

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
192909 กระทู้ ใน 47523 หัวข้อ โดย 11671 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: ponsudranook
* เว็บไซต์ เวบบอร์ด ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Kru Somsri's English school
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  ข้อสอบ SMART I (ครั้งที่ผ่านมา)
หน้า: [1] ลงล่าง ตอบ พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อสอบ SMART I (ครั้งที่ผ่านมา)  (อ่าน 6199 ครั้ง)
สารวัตรนักเรียน
Moderator
Hero Member

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 11:06:43 am »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขอขอบคุณน้อง "เด็กสวนสุนันทา" มากนะคะ ที่มีน้ำใจรวบรวมคำศัพท์จากการสอบ SMART I มาให้เพื่อนๆ ได้อ่านกัน
ช่างมีน้ำใจเหลือเกินขอชมเชยค่ะ และน้อง ๆ คนไหนที่ได้คำศัพท์ไปแล้วก็เอาไปท่องกันซะ อย่าให้เพื่อนที่มีน้ำใจต้องเหนื่อยเปล่า
ขอให้ได้คะแนนเต็มกันทุกคนนะคะ จุ๊บ จุ๊บ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ใกล้ final แล้ว  อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
^DoCtOr^
Full Member

SHI69

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 06:09:19 pm »

โห เป็นพระคุณอย่างสูง
ผมออกจากห้องสอบก็ลืมหมดแล้วว่ามันออกอะไรบ้าง
เห็นข้อสอบแล้วอยากหลับ
เห็นว่าครั้งที่สองยากมาก ยากกว่าครั้งแรก
แล้วครั้งที่สามจะโหดขนาดไหนเนี่ย

ครั้งที่สาม วันอาทิตย์นี้สู้นะค้าบ
จะพยายามจำข้อสอบออกมา

* คุณ "เด็กสวนสุนันทา" ได้คะแนนสองครั้งแรกเป็นไงมั่ง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ARTS-MATH TU68
SHI69 CU
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 12:17:24 pm »

คุณครูตอบแทนนะครับ เพราะพ่อหนุ่มกตัญญูคนนี้อยู่ก็พนมมือเข้ามายิ้มแก้มปริแล้วบอกว่าได้ 60กว่าน่ะครับ Dr

เกินเกณฑ์แล้วใช่ไหมครับ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
^DoCtOr^
Full Member

SHI69

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 12:59:34 pm »

60 กว่าเหมือนกัน แต่กว่าไปนิดเดียวจริงๆ 555+

เกณฑ์คะแนนต่ำสุดของปีที่แล้วก็
หลักสูตร 4 ปี (การบัญชี)  60.05
หลักสูตร 4 ปี (บริหารธุรกิจ)  55.05
หลักสูตร 5 ปี (ตรี-โท การบัญชี)  61.10
หลักสูตร 5 ปี (ตรี-โท บริหารธุรกิจ)  58.20

ARTS-MATH TU68
SHI69 CU
jomjos
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 01:51:05 pm »

ผมกำลังจะไป สอบครั้งที่2 จะติดไหม เนี่ย
hectorloshuk
hello
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 09:29:18 pm »

I was just curious what the general consensus of the Smart Electronics collective was on AUs, and whether I could, should or would expect to see AU versions of these wonderful plugins?

I know mr.destroyfx is on my side, but Id love to see Brams vsts get ported as well.

Ohh well, just curious.
hectorloshuk
hello
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 09:56:25 am »

Your generosity exceeds your wealth Mr Duncan.

In all seriousness Robert has a few great tricks up his sleeve and they will be made public pretty soon.  Smart-Fly to me at least has always been a leading edge company when it comes to RC electronics.

Its very well priced, works well and if anything is not to the buyers satisfaction the problem gets solved.

Fire away guys.

Kiwi
หน้า: [1] ขึ้นบน ตอบ พิมพ์